Kastaraperur LED GU10 3W Ø50 mm 2 stk er hentug lausn þegar þú vilt markvissa lýsingu með hlýjum blæ. EGLO peran passar í GU10-sokla og er því einföld í notkun í mörgum algengum ljósabúnaði, til dæmis innfelldum ljósum og spotta.
Með 3000 K litahitastigi færðu notalegt ljós sem hentar vel í stofu, eldhús eða forstofu. 38° ljósdreifing gerir hana sérstaklega gagnlega þegar lýsa á upp ákveðinn punkt, eins og veggskraut, vinnuflöt eða gang.
Peran er með 240 lm ljósstreymi, 3,3 W afl og Ra ≥80, sem gefur góðan litaskilning í daglegri notkun. Hún er ekki dimmanleg og hefur áætlaðan endingartíma upp á 15.000 klst.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000633 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 50 mm |
| Mál | 54 x 50 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606228713 |
| Afl (w) | 3.3 |
| Orkuflokkur | D |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 54 mm |
| Dreyfing ljóss | 38 |
| Lúmen | 240 |
| Vörunafn | Kastaraperur LED GU10 3W Ø50 mm 2 stk |
| Nettóþyngd | 0.120 |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | GU10 |
| Þyngd (kg) | 0.140000 |