Kastaraperur LED GU10 4,8W Ø50 mm 2 stk er hentug lausn þegar þú vilt fá jafna og notalega birtu í stofu, eldhúsi eða forstofu. Perurnar frá EGLO gefa hlýhvítt ljós með 3000 K litahita og skapa þannig þægilegt andrúmsloft án þess að lýsingin verði köld eða hvöss.
Með GU10 fatningu passa þær í algenga kastara- og innfellda lampa sem nota sama tengikerfi. Ljósflæðið er 400 lm og því færðu góða almenna birtu í rými þar sem þarf skýra en mjúka lýsingu. Áætlaður endingartími er allt að 25.000 klst., sem gerir þær að hagkvæmum kosti fyrir heimili þar sem lýsingin er í reglulegri notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002614 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 50 mm |
| Mál | 58 x 50 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606228683 |
| Afl (w) | 5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 58 mm |
| Lúmen | 400 |
| Vörunafn | Kastaraperur LED GU10 4,8W Ø50 mm 2 stk |
| Nettóþyngd | 0.117 |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | GU10 |
| Þyngd (kg) | 0.135000 |