Kastarapera LED GU10 innbyggður dimmer Ø50 mm er LED-ljósapera frá Eglo sem hentar vel í kastaraljós þar sem óskað er eftir hlýju og þægilegu ljósi. Hún gefur frá sér 3000 K litahita og skilar mjúkri birtu sem er góð í stofu, eldhúsi eða á gangi.
Innbyggð 3 þrepa dimmun gerir þér kleift að velja birtustig eftir aðstæðum án þess að þurfa sérstakan dimmerrofa. Með GU10-sökkli passar peran í margar algengar kastaraljósasamstæður og er því einföld í notkun við endurnýjun á lýsingu.
Peran er með 400 lm ljósflæði, 5 W afl og litendurgjöf ≥80, sem gefur skýra og jafna lýsingu í daglegu rými. Hún er einnig með áætlaðan endingartíma upp á 15.000 klst., sem hentar vel þegar þú vilt trausta og langlífa lýsingarlausn.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002610 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 5 cm |
| Mál | 5.8 x 5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606229000 |
| Afl (w) | 5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Eiginleikar | 3 þrep dimmer |
| Hæð | 5.8 cm |
| Lúmen | 400 |
| Vörunafn | Kastarapera LED GU10 innbyggður dimmer Ø50 mm |
| Nettóþyngd | 0.068 |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | GU10 |
| Þyngd (kg) | 0.078000 |