Loftljós Cremella 40W E27 Eglo svart þv37cm er loftljós frá Eglo sem setur skemmtilegan svip á rýmið með opnu og spírallaga formi. Svarti málmurinn gefur ljósinu fágað og nútímalegt yfirbragð, en opið formið gerir ljósgjafann sýnilegan og hentar því sérstaklega vel með skrautperu.
Með E27 perustæði og allt að 40 W afl er auðvelt að velja ljósgjafa sem hentar stemningunni sem þú vilt skapa. Ljósastæðan er hönnuð fyrir 240 V og hentar vel þar sem óskað er eftir einföldu en áberandi loftljósi sem nýtist bæði sem lýsing og hluti af innréttingu.
Spíralbyggingin gerir ljósið sérstaklega áberandi án þess að það verði þungt í rýminu. Þar sem peran er sýnileg færðu tækifæri til að velja ljósgjafa sem styður við stílinn í herberginu, hvort sem þú vilt mjúka birtu eða skýrara ljós yfir borði eða í setustofu.
Athugið: Ljósapera fylgir ekki með.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037250 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 37 cm |
| Mál | 110 x 37 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759993450 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 110 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Loftljós Cremella 40W E27 Eglo svart þv37cm |
| Nettóþyngd | 2.350 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Sería | Cremella |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 240 |
| Þyngd (kg) | 2.679000 |