Loftljós Amsfield, E27, 60W frá Eglo, þv.38 cm, brúnt/tré er fallegt loftljós frá Eglo sem færir rýminu hlýjan og afslappaðan blæ. Skermurinn úr tré og málmi gefur ljósinu náttúrulegt yfirbragð, og opið formið gerir það sérstaklega skemmtilegt með skrautperu.
Með E27 perustæði og hámarksafli upp á 60 W er auðvelt að velja ljósaperu sem hentar þínum þörfum og birtustigi. Ljósinu er ætlað fyrir 230-240 V og það er í IP20 verndarflokki, sem hentar vel innandyra. Amsfield-serían frá Eglo er góð lausn þegar þú vilt skapa hlýlegt ljós án þess að fórna einföldu og fáguðu útliti.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037150 |
| Litur á ljósi | Brúnn |
| Þvermál | 38 cm |
| Mál | 110 x 38 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759497712 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 110 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Tré |
| Vörunafn | Loftljós Amsfield, E27, 60W frá Eglo, þv.38 cm, brúnt/tré |
| Nettóþyngd | 1.182 |
| Aðal Litur | Beige |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Amsfield |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.347000 |