Gólflampi E27 Bordesley 139 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar náttúrulegt yfirbragð og nútímalega framsetningu. Hann er sérlega hentugur þar sem þú vilt bæta við hlýju ljósi án þess að lampinn taki of mikið sjónrænt pláss.
Lampaskermurinn er úr við og lampafóturinn úr málmi, sem gefur fallega andstæðu og gerir lampann auðveldan að fella inn í fjölbreytt innanhús. Með E27 ljósastæði og 230 V spennu er hann einfaldur í notkun, og þar sem ljósapera fylgir ekki geturðu valið peru sem passar best við stemninguna sem þú vilt skapa. Hæðin, 139 cm, gerir hann vel sýnilegan án þess að hann verði fyrirferðarmikill.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037128 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Þvermál | 35 cm |
| Mál | 139 x 35 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759432195 |
| Afl (w) | 28 |
| Hæð | 139 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Tré |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Bordesley 139 cm |
| Nettóþyngd | 1.980 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Bordesley |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.255000 |