Loftljós Stellato 2 Eglo ópal/hvítt þv. 50CM er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar við, gler og málm í léttu og hlýlegu útliti. Það dreifir ljósinu jafnt um rýmið og hentar vel þar sem óskað er eftir þægilegri almenningslýsingu án þess að hún verði of hvöss.
Vegna E27 perustæðisins er auðvelt að velja ljósaperu sem passar við rýmið, til dæmis með mýkri eða skarpari birtu eftir því hvað hentar best. Skermurinn í hvítu og ópal hjálpar til við að skapa rólegt ljós og gerir ljósinu kleift að falla vel að bæði nútímalegu og klassísku umhverfi.
Með 50 cm þvermáli og 150 cm hæð er þetta loftljós góð lausn yfir borð, í opnum rýmum eða þar sem þú vilt fá áberandi en samt látlausa lýsingu. Það er ekki dimmanlegt og ljósapera fylgir ekki með, þannig að þú getur valið ljósgjafa sem hentar þínum þörfum best.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1033627 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Þvermál | 50 cm |
| Mál | 150 x 50 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759956073 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 150 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Tré |
| Vörunafn | Loftljós Stellato 2 Eglo ópal/hvítt þv. 50CM |
| Nettóþyngd | 2.075 |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Sería | Stellato 2 |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | RETRO |
| Þyngd (kg) | 2.370000 |