Þetta glæsilega og stílhreina Selvino loftljós kemur í nýtískurlegri og einfaldri hönnun. Fallegur reyklitaður glerhólkur, sem er langur og mjór, gefur bæði skemmtilegt útlit sem og fallega birtu. Ljósið hentar vel í dimm horn sem og yfir matarborðum, eða hvar sem er þar sem það eitt og sér eða fleiri mynda skemmtilega hönnun. Athugið að ljósapera fylgir ekki með.
Eiginleikar
Litur: satín/svartur
Efni: stál/gler
Perustæði: E27
Hæð: 1100mm
Þv: 100mm
Watt: 15W
IP flokkur: IP20
Orkuflokkur:
Fylgir ljósapera: nei
| Varemærke | EGLO |
| Vörunúmer | 1037022 |
| Diameter | 10 cm |
| Mál | 110 x 10 cm ( H x Ø ) |
| EAN-nr | 9002759986940 |
| Effekt (W) | 15 |
| Højde | 110 cm |
| IP-klasse | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Produktnavn | Loftljós Selvino E27 Eglo burstað stál þv10cm |
| Nettovægt, kg. | 0.951 |
| Farve | Svartur |
| Produkttype | WINDOW LAMP |
| Serie | Selvino |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 230 |
| Vægt, kg. | 1.084000 |