Loftljós Ariscani 3x40W E27 Eglo reyklitað/svart þv.42,5cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar svartan málm og reyklitað gler á fallegan hátt. Þrír ljósgeimar með E27 perustæðum gera það að góðum kosti yfir borðstofuborð, í stofu eða í rými þar sem þú vilt bæði góða birtu og hlýtt yfirbragð.
Hæðin er 110 cm og þvermálið 42,5 cm, þannig að ljósið nýtist vel þar sem loft er hátt eða þar sem óskað er eftir áberandi ljósfleti. Ljósaperur fylgja ekki með, svo þú getur valið perur sem henta best bæði hvað varðar birtustig og útlit. Eglo hefur hér lagt áherslu á látlaust form sem passar auðveldlega inn í fjölbreytt heimili.
Athugið: Ljósaperur fylgja ekki með.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034827 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 42.5 cm |
| Mál | 110 x 42.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759986537 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 110 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós Ariscani 3x40W E27 Eglo reyklitað/svart þv.42,5cm |
| Nettóþyngd | 2.910 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Sería | Ariscani |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | CLASSIC |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.320000 |