Loftljós Selvino 3xE27 Eglo burstað stál þv10cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar hreinar línur og mjúka birtu. Þrír reyklitaðir glerhólkar beina ljósinu fallega niður og gera ljósið sérstaklega hentugt yfir matarborð, eyju eða annan stað þar sem bæði útlit og lýsing skipta máli.
Ljósið er með E27 ljósastæðum og gefur þannig svigrúm til að velja ljósaperur eftir þörfum heimilisins. Burstað stál og gler mynda trausta og látlausa heild sem passar vel í nútímaleg rými. Ljósaperur fylgja ekki með.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1038800 |
| Mál | 71 x 10 x 110 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759986957 |
| Afl (w) | 15 |
| Hæð | 110 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 71 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós Selvino 3xE27 Eglo burstað stál þv10cm |
| Nettóþyngd | 2.390 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós undir Ø25 cm |
| Sería | Selvino |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 240 |
| Þyngd (kg) | 2.724000 |
| Breidd | 10 cm |