Gólflampi E27 Lubenham 160 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar hlýjan við og svartan málm á fallegan hátt. Hann passar vel inn í heimili þar sem óskað er eftir notalegri lýsingu og skýrum andstæðum í innréttingum.
Lampinn er með E27 perustæði og hentar því fyrir fjölbreytt úrval ljósapera, svo auðvelt er að velja birtu sem passar rýminu. Með 160 cm hæð nýtist hann vel sem leslampi eða sem stemningslýsing við setusvæði. Svarti skermurinn hjálpar til við að beina ljósinu og gefur ljósinu þægilegt yfirbragð.
Viðargrunnurinn setur hlýjan svip á lampann og mýkir útlitið, á meðan málmhlutarnir gefa honum trausta og nútímalega ásýnd. Þetta gerir hann að góðum kosti í rými þar sem á að sameina notagildi og fallegt útlit.
Athugið: Ljósapera fylgir ekki með.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037964 |
| Litur á ljósi | Brúnn |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 47.5 x 30 x 160 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759440596 |
| Afl (w) | 28 |
| Hæð | 160 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 47.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Tré |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Lubenham 160 cm |
| Nettóþyngd | 4.529 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Lubenham |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.750000 |
| Breidd | 30 cm |