Gólflampi 2 x E27 Fiumara 168.5 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar notagildi og látlaust yfirbragð. Hann hentar vel við sófa, í horn í stofu eða þar sem þú þarft aukaljós til daglegrar notkunar. Með tveimur E27 ljósastæðum færðu sveigjanleika í ljósavali og getur valið perur sem passa við birtuna sem þú vilt skapa.
Lampinn er 168,5 cm á hæð og stendur vel í rýminu án þess að verða fyrirferðarmikill. Svarti liturinn á bæði lampanum og skermunum gerir hann auðveldan í innréttingu, og málmbyggingin gefur honum traust og hreint yfirbragð. Þetta er góð lausn fyrir heimili þar sem þarf praktíska lýsingu með einföldu og samræmdu útliti.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034499 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 26.5 x 25 x 168.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759393885 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 168.5 cm |
| Lengd | 26.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi 2 x E27 Fiumara 168.5 cm |
| Nettóþyngd | 7.270 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Fiumara |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | RUSTIC |
| Þyngd (kg) | 8.280000 |
| Breidd | 25 cm |