Gólflampi E27 Viserbella 159 cm er glæsilegur gólflampi frá Eglo sem sameinar hlýlegt yfirbragð og einfalt form. Með E27 ljósastæði færðu sveigjanleika til að velja peru sem hentar bæði birtustigi og litblæ í rýminu.
Skermurinn er úr textíl og hjálpar til við að dreifa ljósinu mjúklega, á meðan stál í botni og stofni veitir góða stöðugleika. Lampinn er vel til þess fallinn að skapa þægilegt andrúmsloft við sófa, hægindastól eða í horni þar sem þú vilt bæta við notalegri lýsingu.
Athugið: Pera fylgir ekki.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035695 |
| Þvermál | 28 cm |
| Mál | 158.5 x 28 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759976477 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 158.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Viserbella 159 cm |
| Nettóþyngd | 3.600 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Viserbella |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 4.570000 |