Gólflampi E27 Paris Ø56 cm hvítur/svartur er stílhreinn gólflampi frá Halo Design sem sameinar látlaust útlit og nytsamlega birtu. Hann passar vel í nútímaleg heimili þar sem óskað er eftir mjúkri lýsingu og fallegri viðbót við innréttinguna.
Hvítur skermurinn hjálpar til við að dreifa ljósinu jafnt, á meðan svarti lampafóturinn gefur honum skarpa andstæðu og rólegt yfirbragð. Með E27-sokli færðu sveigjanleika til að velja ljósaperu sem hentar birtustigi og stemningu í rýminu. Lampinn er 140 cm á hæð og 56 cm í þvermál, sem gerir hann áberandi án þess að taka óþarflega mikið pláss.
Þessi gólflampi hentar sérstaklega vel við sófa, í leskrók eða sem aukaljós í svefnherbergi. Hann er með 1,8 m langri snúru, 220 V spennu og er ætlaður fyrir allt að 40 W ljósaperu. Skermurinn er úr plasti og lampinn sjálfur úr málmi, sem gefur honum létt og traust yfirbragð í daglegri notkun.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1460117 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Dýpt | 56 cm |
| Þvermál | 56 cm |
| Mál | 140 x 56 x 140 x 56 x 56 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 5705639745043 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 140 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 140 cm |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Paris Ø56 cm hvítur/svartur |
| Nettóþyngd | 5.700 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Paris |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 7.100000 |
| Breidd | 56 cm |