Gólflampi E27 Paris Ø56 cm hvítur/messing er stílhreinn gólflampi frá Halo Design sem setur hlýjan svip á heimilið án þess að taka yfir rýmið. Hann hentar vel þar sem þú vilt fá notalega stemningu og góða grunnlýsingu, til dæmis við sófa, hægindastól eða í leshorn.
Hvítur skermurinn mýkir ljósið og hjálpar til við að skapa þægilegt andrúmsloft, en messingáferðin gefur lampanum klassískt og fágað útlit. Með E27-sokli er auðvelt að velja ljósaperu sem passar þínum þörfum, og 1,8 m snúra gefur gott svigrúm við staðsetningu.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1460118 |
| Litur á ljósi | Brúnn |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Dýpt | 56 cm |
| Þvermál | 56 cm |
| Mál | 140 x 56 x 140 x 56 x 56 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 5705639745050 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 140 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 140 cm |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Paris Ø56 cm hvítur/messing |
| Nettóþyngd | 5.700 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Paris |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 7.100000 |
| Breidd | 56 cm |