LED loftljós Lasana 36W Eglo svart/hvítt LED lengd9 cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar hreinar línur og þægilega birtu í einni lausn. Það hentar sérstaklega vel yfir langborð, þar sem lengd formsins nýtist til að dreifa ljósinu jafnt yfir borðflötinn og skapa samræmt yfirbragð í rýminu.
Með innbyggðu LED-ljósi færðu hagkvæma og þægilega lýsingu sem er tilbúin til notkunar strax. Ljósastigið er 1800 lm og litahitinn 3000 K, sem gefur hlýtt og þægilegt ljós fyrir daglega notkun. Málmbyggingin og hvítur skermurinn gera ljósinu kleift að falla vel inn í bæði nútímaleg og einföld innréttingarrými.
Þetta er góð lausn ef þú vilt loftljós sem nýtist jafnt í heimahúsum og í rýmum þar sem borð eða vinnuflötur þarf skýra lýsingu. Með 36 W afli, 230 V spennu og áætluðum endingartíma upp á 25.000 klst. færðu ljós sem er gert fyrir langvarandi notkun. Litur ljóssins og mjó uppsetningin gera það að verkum að það verður bæði hagnýtt og snyrtilegt í notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037652 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 98.5 x 8 x 120 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759993177 |
| Afl (w) | 36 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 120 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 98.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1800 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED loftljós Lasana 36W Eglo svart/hvítt LED lengd9 cm |
| Nettóþyngd | 1.053 |
| Vörutegund | Hangandi ljós mörg |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Lasana |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.457000 |
| Breidd | 8 cm |