Kúpull Frania, innbyggt LED-ljós Eglo, þv.22cm, hvítur er einföld og hagnýt loftlýsing frá Eglo sem hentar vel þar sem óskað er eftir hreinu og látlausu útliti. Hún er með innbyggðu LED-ljósi, þannig að þú færð tilbúna lausn án þess að þurfa að velja sér ljósaperu sérstaklega.
Með 22 cm þvermál og aðeins 5,5 cm hæð er hún sérlega hentug í rými þar sem lofthæð er takmörkuð eða þar sem óskað er eftir nettum ljósabúnaði. Ljósstyrkurinn er 720 lm og litahitinn 3000 K, sem gefur hlýtt og notalegt ljós í daglegri notkun. Þetta gerir ljósinu gott að vera í gangi í rýmum þar sem þægileg grunnlýsing skiptir mestu máli.
Innbyggða LED-ljósið notar aðeins 7,4 W og er með áætlaðan endingartíma upp á 25.000 klst.. Það þýðir minni orkukostnað og minna viðhald yfir tíma. Ljósbúnaðurinn er einnig með orkuflokk F og tengist við 230 V rafkerfi.
Hvítur litur bæði á ljósinu og skerminum gerir það auðvelt að samræma við annað innanhúsrými. Frania-línan frá Eglo er góð lausn fyrir þá sem vilja látlaust loftljós sem er bæði snyrtilegt og praktískt í notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034424 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 22 cm |
| Mál | 5.5 x 22 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759754686 |
| Afl (w) | 7.4 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 5.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 720 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull Frania, innbyggt LED-ljós Eglo, þv.22cm, hvítur |
| Nettóþyngd | 0.332 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | LED loftljós |
| Sería | Frania |
| Stíll | CLASSIC |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.380000 |