Loftljós LED Frania 33x33 cm er einfalt og hagnýtt loftljós frá Eglo sem gefur frá sér hlýtt og þægilegt ljós í heimilið. Með hreinu, hvítu yfirbragði fellur það vel að nútímalegum rýmum og heldur um leið látlausri ásýnd.
Ljósstyrkurinn er 3710 lm og litahitinn 3000 K, sem skapar notalega birtu án þess að verða köld eða hvöss. Þar sem ljósgjafinn er LED er lausnin bæði orkusparandi og þægileg í daglegri notkun. Ljósið er ætlað til tengingar við 230-240 V og er með afl upp á 4,4 W, sem hentar vel þar sem óskað er eftir góðri lýsingu með lágri orkunotkun.
Með 51 cm þvermál og aðeins 7 cm hæð er þetta loftljós sérlega hentugt þar sem þú vilt fá góða birtu án þess að ljósastæðan taki mikið pláss. Hvítur lampaskermur og hvítur ljósahluti mynda samræmt heildarútlit sem passar vel við bæði ljós og dökk loft.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037055 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 51 cm |
| Mál | 7 x 51 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606239658 |
| Afl (w) | 4.4 |
| Orkuflokkur | E |
| Hæð | 7 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 3710 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós LED Frania 33x33 cm |
| Nettóþyngd | 1.540 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.540000 |