Loftljós Frania kúpull Eglo hvítur með stjörnum þv43cm er hringlaga loftljós sem sameinar látlaust útlit og notalega birtu. Það gefur frá sér hlýtt hvítt ljós og hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt fá þægilega lýsingu án þess að ljósið verði yfirþyrmandi. Stjörnuáferðin í skerminum bætir við fallegum blæ þegar ljósinu er kveikt.
Með innbyggðu LED-ljósi þarftu ekki að velja sérstaka ljósaperu, og það gerir uppsetningu einfaldari. Ljósið er úr málmi og plasti, sem gefur því létta og hagnýta uppbyggingu, og hvítur liturinn fellur vel að flestum innréttingum. EGLO hefur hér búið til loftljós sem nýtist vel í heimahúsum þar sem óskað er eftir þægilegri grunnlýsingu.
Þvermálið er 43 cm og hæðin aðeins 7 cm, sem gerir ljósið sérlega hentugt þar sem lofthæð er takmörkuð eða þar sem óskað er eftir nettum og snyrtilegum frágangi. Ljósstyrkurinn er 3400 lm og litahitinn 3000 K, sem skilar hlýlegri og þægilegri lýsingu í daglegri notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036178 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 43 cm |
| Mál | 7 x 43 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759978792 |
| Afl (w) | 33.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 7 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 3400 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós Frania kúpull Eglo hvítur með stjörnum þv43cm |
| Nettóþyngd | 1.017 |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Frania |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Þyngd (kg) | 1.160000 |