Loftljós Frania kúpull Eglo, hvítur, þv28cm er einfalt og hagnýtt loftljós frá Eglo sem hentar vel þar sem þarf góða birtu án þess að ljósið taki mikið pláss. Hringlaga formið og hvíta yfirborðið gera það að rólegu og tímalausu vali í dagleg notkun.
Með innbyggðu LED-ljósi færðu ljós sem þarf ekki sérstaka ljósaperu og gefur 1350 lm birtu við 3000 K, sem skapar hlýlega og þægilega lýsingu. Ljósaflið er 11,5 W og spennan 220-240 V, sem gerir það vel við hæfi í hefðbundna heimilisrafmagnskerfið.
Þetta loftljós er sérstaklega nytsamlegt í rýmum þar sem gott er að hafa jafna grunnlýsingu, til dæmis í gangi eða forstofu. Með 28 cm þvermáli og aðeins 7 cm hæð situr það þétt upp við loftið og hentar því vel þar sem innréttingar eða lofthæð setja takmörk.
Frania-serían frá Eglo sameinar látlaust útlit og praktíska notkun. Ljósinu fylgir LED-ljós, endingartíminn er allt að 25000 klukkustundir og orkuflokkurinn er F. Húsið er úr málmi og skermurinn úr plasti, sem gefur létta og þægilega lausn fyrir heimilið.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036128 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 28 cm |
| Mál | 7 x 28 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759978716 |
| Afl (w) | 11.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 7 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1350 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós Frania kúpull Eglo, hvítur, þv28cm |
| Nettóþyngd | 0.520 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | LED loftljós |
| Sería | Frania |
| Stíll | CLASSIC |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 0.592000 |