Kúpull LED Ferentino 28x28cm Eglo hvítur er einfalt og hagnýtt loftljós frá Eglo sem passar vel þar sem óskað er eftir hreinu og notalegu ljósi án þess að ljósastæðið verði áberandi í rýminu. Hvítur skermurinn og slétt yfirbragð gera það auðvelt að samræma við nútímalegar innréttingar.
Ljósastæðið er með innbyggðri LED-ljósagjafa sem gefur 1100 lm og 3000 K ljóslit. Það skilar hlýlegri birtu sem hentar vel í almennri heimilisnotkun. Með 10 W afli og 230-240 V rekstrarspennu er það ætlað til hefðbundinnar notkunar innandyra. Ljósastæðið er úr stáli og plasti, mælist 28 x 28 x 6 cm og er með IP20 vernd.
Ferentino-serían frá Eglo er góð lausn fyrir þá sem vilja einfalt loftljós sem veitir jafna birtu og fellur vel að daglegu heimilishaldi. Lágbyggt formið gerir það sérstaklega hentugt í rýmum þar sem gott er að halda loftinu léttu og hreinu á svip.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037211 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 28 x 28 x 6 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606245079 |
| Afl (w) | 10 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 6 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 28 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1100 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Ferentino 28x28cm Eglo hvítur |
| Nettóþyngd | 0.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Ferentino |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.500000 |
| Breidd | 28 cm |