Kúpull Sorrenta 16W Eglo hvítur þv31,5cm er skrautlegt loftljós frá Eglo sem sameinar látlaust útlit og góða birtudreifingu. Glerið með skreyttu mynstri og kristöllum gefur ljósinu fallegan svip, á meðan innbyggða LED-ljósið skilar skýrri og notalegri birtu í rýminu.
Þetta loftljós hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt fá bjarta og jafna lýsingu án þess að ljósastæðið taki mikið pláss. Það er því góður kostur í dagstofu, gangi, eldhúsi eða forstofu, þar sem bæði útlit og virkni skipta máli.
Skermurinn er úr gleri og ljósastæðið úr málmi, sem gefur því traust og vandað yfirbragð. Ljósaliturinn er 4000 K, sem veitir hlutlausa og skýra birtu sem hentar vel til almennrar lýsingar. Með 1500 lm færðu góða birtu án þess að lýsingin verði of köld eða ónotaleg.
Innbyggða LED-ljósið er með 16 W afl og áætlaðan endingartíma upp á 25.000 klst., sem gerir notkunina þægilega og hagkvæma til lengri tíma. Ljósastæðið er ekki dimmanlegt og er ætlað fyrir 230 V rafkerfi.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034288 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 4000 |
| Þvermál | 31.5 cm |
| Mál | 9.5 x 31.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759956899 |
| Afl (w) | 16 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 9.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1500 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Kúpull Sorrenta 16W Eglo hvítur þv31,5cm |
| Nettóþyngd | 1.358 |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Sorrenta |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.510000 |