Kúpull LED Salobrena-M 119,5x5 cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar látlaust útlit og hagnýta lýsingu. Það gefur frá sér hlýtt hvítt ljós sem skapar notalegt andrúmsloft án þess að vera of sterkt, og hentar því vel þar sem þú vilt jafna og þægilega lýsingu í rýminu.
Með innbyggðri LED-tækni færðu ljós sem er tilbúið til notkunar og þarf ekki að velja sér ljósgjafa sérstaklega. Hvítur litur bæði á ljósi og skermi gerir ljósið hlutlaust í útliti, þannig að það fellur auðveldlega að nútímalegum sem og einfaldari innanhússhönnunum. Þetta er praktísk lausn fyrir heimili þar sem mikilvægt er að lýsingin sé bæði snyrtileg og áreiðanleg.
Þetta loftljós er sérlega hentugt þar sem þörf er á góðri grunnlýsingu, til dæmis í forstofu, gangi eða svefnherbergi. Með 2000 lm ljósstreymi og 17,3 W afl færðu skýra lýsingu án þess að hún verði yfirþyrmandi. Ljósið er einnig með 3000 K litahita, sem gefur hlýjan og þægilegan blæ í rýminu.
Eglo hefur hér valið einfalt og nytsamlegt form sem auðvelt er að samræma við aðra innréttingu. Ef þú vilt loftljós sem er látlaust í útliti en skilar góðri lýsingu í daglegu lífi, er þetta traustur kostur.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034263 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 33 x 33 x 7 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759978853 |
| Afl (w) | 17.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 7 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 33 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2000 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Salobrena-M 119,5x5 cm |
| Nettóþyngd | 0.845 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Frania |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.963000 |
| Breidd | 33 cm |