Kúpull LED Iphias 2 21x3 cm er nett loftljós frá Eglo sem sameinar einfalt útlit og hagnýta lýsingu. Það gefur frá sér 3000 K hlýhvítan ljóma sem skapar notalegt andrúmsloft í rými þar sem þú vilt mjúka og þægilega birtu.
Með 17 W afl og 2000 lm birtuafköst færðu góða lýsingu án þess að ljósastæðan taki mikið pláss. Ljósið er með innbyggðri LED-uppsprettu, þannig að það er tilbúið til notkunar strax eftir uppsetningu. Samsetningin af svörtum ljósahluta og hvítum skermi gerir það auðvelt að fella það inn í fjölbreytt innanhúsrými.
Með 21 x 21 x 3 cm málum er þetta ljós sérstaklega hentugt þar sem loftið er lágt eða þar sem þú vilt látlausa lausn sem truflar ekki heildarútlit rýmisins. Það er því góður kostur í forstofu, gangi eða öðrum minni herbergjum þar sem góð grunnlýsing skiptir máli.
Ljósastæðan er með IP44 vernd og hentar því vel í rýmum þar sem rakaáhrif geta komið fyrir. Hún er í einangrunarflokki II og tengist við 230-240 V rafkerfi. Ljósgjafinn er í orkuflokki F.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036864 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 21 x 21 x 3 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606232611 |
| Afl (w) | 17 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 3 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 21 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2000 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Iphias 2 21x3 cm |
| Nettóþyngd | 0.610 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Iphias 2 |
| Tegund tengils | LED |
| Litur | Black/white |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.760000 |
| Breidd | 21 cm |