Kúpull LED Argolis 2 Ø28 cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar einfalda ásýnd og hagnýta lýsingu. Það hentar vel í forstofu, gangi, baðherbergi eða öðrum rýmum þar sem þú vilt fá hreina og jafna birtu án þess að ljósið taki mikið pláss.
Með innbyggðum LED-ljósum færðu 2400 lm birtu og 3000 K hlýhvítan ljóma sem skapar notalegt andrúmsloft. Lágbyggð gerðin, aðeins 3 cm á hæð, gerir ljósið sérstaklega hentugt þar sem lofthæð er takmörkuð eða þar sem óskað er eftir látlausri uppsetningu. Svarti ljóskroppurinn og hvíti ljósdreifarinn mynda fallega andstæðu sem fellur vel að nútímalegri innréttingu.
Þar sem ljósið er með IP44 vörn þolir það vel raka og slettur, sem gerir það að góðum kosti í rýmum þar sem aðstæður eru aðeins krefjandi. Það er einnig með orkuflokki F og vinnur á 230-240 V, sem passar við hefðbundið rafkerfi heimilisins.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036863 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 28.5 cm |
| Mál | 3 x 28.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606232635 |
| Afl (w) | 20.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 3 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Argolis 2 Ø28 cm |
| Nettóþyngd | 0.810 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Argolis 2 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.060000 |