Kúpull LED Argolis 2 IP44 20W 28cm svartur er lægstætt loftljós frá Eglo sem sameinar hagnýta lýsingu og einfalt útlit. Það hentar vel þar sem þú vilt fá góð birtu án þess að ljósabúnaðurinn verði áberandi í rýminu.
Með 2400 lm og 3000 K færðu hlýja og þægilega birtu sem er notaleg í daglegri notkun. Ljósið er með innbyggðum LED, þannig að þú færð tilbúna lausn sem þarfnast ekki sérstakrar ljósgjafaskipta. Hvítur ljósdreifari hjálpar til við að mýkja birtuna, á meðan svarti lampahlutinn gefur skýrt og stílhreint yfirbragð.
Þetta loftljós er sérstaklega hentugt í rými þar sem þú vilt trausta og jafna lýsingu með snyrtilegu sniði. Þar sem það er með IP44-vörn er það einnig góður kostur í umhverfi þar sem raki getur komið við sögu, svo sem í forstofu eða nálægt inngangi.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036862 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 28.5 x 28.5 x 3 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606232659 |
| Afl (w) | 20.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 3 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 28.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Argolis 2 IP44 20W 28cm svartur |
| Nettóþyngd | 1.000 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | LED loftljós |
| Sería | Argolis 2 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.250000 |
| Breidd | 28.5 cm |