Loftljós LED Plafond Ø33 cm Eglo hvítt er fallegt og hagnýtt loftljós frá Eglo sem hentar vel þar sem óskað er eftir góðri grunnlýsingu án þess að ljósið taki mikið pláss. Með innbyggðri LED-ljósalausn færðu þægilega birtu í rýmið og hreint yfirbragð sem passar jafnt í svefnherbergi, gang eða önnur heimilisrými.
Ljósastyrkurinn er nægur til að lýsa upp venjuleg herbergi á þægilegan hátt, og 3000 K litahitinn gefur frá sér hlýjan blæ sem skapar notalegt andrúmsloft. Þar sem ljósið er aðeins 7 cm á hæð og 33 cm í þvermál liggur það þétt að lofti og hentar því sérstaklega vel þar sem lofthæð er takmörkuð eða þar sem óskað er eftir látlausri lausn.
Frania-línan frá Eglo sameinar einfalt útlit og praktíska notkun. Þetta loftljós er góður kostur fyrir þá sem vilja endingargóða lýsingu með innbyggðri LED-tækni, hvítu útliti og hreinni framsetningu sem blandast auðveldlega inn í heimilið.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036122 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 33 cm |
| Mál | 7 x 33 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759978785 |
| Afl (w) | 17.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 7 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2000 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós LED Plafond Ø33 cm Eglo hvítt |
| Nettóþyngd | 0.730 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | LED loftljós |
| Sería | Frania |
| Stíll | MODERN |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.832000 |