Loftljós LED Boyal 78cm er stílhreint loftljós frá Eglo sem sameinar hreint útlit og þægilega birtu fyrir heimilið. Með 3000 K litahitastigi færðu hlýjan ljóma sem skapar notalegt andrúmsloft án þess að vera of kaldur eða hvass.
Ljósastæðan er með innbyggðri LED-tækni, 1700 lm ljósstreymi og 12 W afl, sem gerir hana hagkvæma í notkun og vel fallna til almennrar lýsingar. Ytra byrðið er svart en skermurinn hvítur, sem gefur fallega birtudreifingu og létt yfirbragð í rýminu.
Þetta loftljós hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt jafna og þægilega lýsingu yfir stærra svæði. Lengdin er 78 cm, breiddin 40 cm og hæðin 9 cm, þannig að það situr lágt og snyrtilega í loftinu. Það gerir ljósið að góðum kosti yfir borð, í opnum rýmum eða þar sem óskað er eftir látlausri lýsingu sem tekur ekki mikið sjónrænt pláss.
Með 230 V rekstri og IP20 vernd er þetta ljós ætlað til notkunar innandyra. Ljósagjafinn fylgir með, svo þú færð tilbúna lausn strax við uppsetningu. Eglo leggur hér áherslu á hagnýta notkun og einfalt, fallegt útlit sem passar vel inn í nútímalegt heimili.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036012 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 78 x 40 x 9 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759994082 |
| Afl (w) | 12 |
| Orkuflokkur | E |
| Hæð | 9 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 78 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1700 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós LED Boyal 78cm |
| Nettóþyngd | 1.800 |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.835000 |
| Breidd | 40 cm |