Loft og veggljós LED Roncande 1 65 cm er fjölhæft loft- og veggljós frá Eglo sem hentar vel í stofu, gang eða svefnherbergi þar sem þú vilt bæði góða birtu og látlaust yfirbragð. Ljósinu er ætlað að falla vel að nútímalegri innréttingu og nýtist sérstaklega þar sem þörf er á löngum og mjóum ljósabúnaði.
Innbyggðu LED-ljósin gefa 2800 lm og 3000 K ljós, sem skapar hlýja og þægilega lýsingu í rýminu. Með 21 W afl og 230 V tengingu færðu hagkvæma lausn sem er tilbúin til notkunar án þess að skipta þurfi um perur. Ljósastyrkurinn og litahitinn gera það að verkum að ljósið hentar vel í almennri heimilisnotkun þar sem notaleg birtuupplifun skiptir máli.
Húsið er úr málmi og skermurinn úr plasti, sem gefur létt og hreint útlit. Svarti lampinn og hvíti skermurinn mynda fallega andstæðu og gera ljósið auðvelt að samræma við fjölbreytt innréttingastíl. Með 65 cm lengd og 13 cm breidd er þetta hentugt ljós fyrir rými þar sem þú vilt fá skýra lýsingu án þess að hún verði fyrirferðarmikil.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037678 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 65 x 13 x 4.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759993214 |
| Afl (w) | 21 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 4.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 65 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2800 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loft og veggljós LED Roncande 1 65 cm |
| Nettóþyngd | 0.612 |
| Vörutegund | Mood lampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Roncade |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.854000 |
| Breidd | 13 cm |