Loftljós LED Fueva 5 28cm er þunnt og tímalaust loftljós frá Eglo sem hentar vel þar sem óskað er eftir látlausri lýsingu án þess að ljósið taki mikið pláss. Með aðeins 3 cm hæð situr það nær loftinu og passar sérstaklega vel í herbergi þar sem einfaldleiki og hrein lína skipta máli.
Ljósaflæðið er 2400 lm og litahitinn 3000 K, sem gefur hlýtt og þægilegt ljós fyrir daglega notkun. IP44 verndar það gegn raka og skvettum, þannig að það er vel til þess fallið að nota á baðherbergi eða í öðrum rýmum þar sem aðstæður eru ekki alveg þurrar. Svarti málmramminn og hvítur plastskermurinn mynda jafnframt mjúka og notalega birtudreifingu.
Innbyggða LED-ljósalausnin er orkusparandi og þægileg í notkun, og með RA-gildi yfir 80 færðu góða litendurgjöf sem hjálpar til við að gera dagleg störf skýrari og þægilegri. EGLO hefur hér valið hagnýta lausn sem sameinar nett form, góða birtu og nothæfi í rýmum þar sem venjulegt loftljós dugar ekki alltaf.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037800 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 28.5 x 28.5 x 3 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759992712 |
| Afl (w) | 20.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 3 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 28.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós LED Fueva 5 28cm |
| Nettóþyngd | 1.000 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Fueva 5 |
| Litur | Black/white |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.134000 |
| Breidd | 28.5 cm |