Gólflampi LED Lasana 3 142cm er skrautlegur gólflampi frá Eglo sem sameinar mjúka birtu og létt, sveigð form. Hann passar einkar vel þar sem þú vilt bæta við hlýlegri lýsingu og skapa notalegt andrúmsloft án þess að ljósabúnaðurinn verði fyrirferðarmikill.
Lamparinn er með innbyggðri LED-ljósagjafa sem gefur um 1000 lm og 3000 K ljós, sem er hlýtt hvítt og þægilegt til daglegrar notkunar. Með 32 W afli, RA-gildi ≥80 og áætluðum líftíma upp á 25000 klst. færðu trausta og hagkvæma lýsingu sem hentar vel í heimilisrými. Svarti málmurinn og hvíti skermurinn skapa fallega andstæðu sem fellur vel að mörgum innanstokksstílum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1039593 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 25 x 13 x 142 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759993191 |
| Afl (w) | 32 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 142 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 25 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1000 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi LED Lasana 3 142cm |
| Nettóþyngd | 1.600 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Lasana |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.590000 |
| Breidd | 13 cm |