Gólflampi LED með dimmer Laroa 130 cm er stílhreinn og hagnýtur gólflampi frá Eglo sem hentar vel þar sem þú vilt fá góða lýsingu án þess að lampinn taki mikið fyrir sér. Með innbyggðri LED-lýsingu og dimmer geturðu auðveldlega aðlagað birtuna að lestri, kvöldnotkun eða rólegri stemningu í rýminu.
Lampinn er 130 cm á hæð og passar vel við sófa, hægindastól eða á skrifstofu þar sem þörf er á beinni og þægilegri aukalýsingu. Svarti liturinn og plastið gefa honum látlaust yfirbragð sem fellur auðveldlega að ýmsum innanstokksstílum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1033863 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 53.5 x 21.5 x 130 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9002759964399 |
| Afl (w) | 3.5 |
| Orkuflokkur | E |
| Hæð | 130 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 53.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 400 |
| Efni ljóss | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi LED með dimmer Laroa 130 cm |
| Nettóþyngd | 1.800 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Laroa |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.050000 |
| Breidd | 21.5 cm |