Gólflampi Maserlo 151 cm Eglo svartur/gyltur er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar látlaust útlit og notadrjúga lýsingu. Hann hentar vel þar sem þú vilt bæta við hlýju ljósi án þess að lampinn verði fyrirferðarmikill í rýminu.
Skermurinn dreifir ljósinu mjúklega og gerir lampann sérstaklega hentugan við sófa, hægindastól eða í leskrók. Með E27 ljósastæði færðu góðan sveigjanleika við val á ljósaperu, og hámarksaflið er 60 W. Lampinn er seldur án ljósaperu, þannig að þú getur valið lýsingu sem hentar best stemningu og notkun.
Samspil málms og textíls gefur lampanum hlýlegt og vandað yfirbragð, á meðan svartur og gylltur litur lyftir heildinni upp án þess að vera áberandi. Þetta er góður kostur fyrir þá sem vilja fá fallega og hagnýta lýsingu frá Eglo sem fellur auðveldlega inn í nútímalegt heimili.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036828 |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 38 cm |
| Mál | 151 x 38 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759951696 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 151 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Gólflampi Maserlo 151 cm Eglo svartur/gyltur |
| Nettóþyngd | 5.381 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Maserlo |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 6.135000 |