Gólflampi E27 Lacey 159.5 cm er stílhreinn gólflampi frá EGLO sem passar vel þar sem vantar bæði góða lýsingu og látlaust útlit. Hann er með E27-sokki og hentar fyrir ljósaperu með allt að 40 W, þannig að auðvelt er að velja birtu sem passar rýminu.
Með 159,5 cm hæð nýtist lampinn vel sem les- eða stemningsljós við setusvæði. Svartur lampi og skjár úr málmi gefa honum hreint og samræmt yfirbragð, og hann fellur vel að bæði nútímalegum og einföldum innréttingum.
Athugið: Ljósapera fylgir ekki.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037371 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 31 x 16 x 159.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759436148 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 159.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 31 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Lacey 159.5 cm |
| Nettóþyngd | 4.070 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Lacey |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.292000 |
| Breidd | 16 cm |