Gólfljós Townshend 4, E27, 10W frá Eglo, lengd 169cm, brúnt er gólfljós sem sameinar iðnaðarlegt yfirbragð og notalega birtu á fallegan hátt. Það passar vel í nútímalegt heimili þar sem áhersla er lögð á efniskennd og látlausan stíl. Þar sem perurnar eru sýnilegar færðu gott tækifæri til að velja skrautperur sem setja svip á rýmið.
Ljósastæðan er úr stáli og liturinn er brúnn, sem gefur hlýjan og jarðbundinn blæ. Hæðin gerir ljósið áberandi í rýminu án þess að það taki mikið gólfpláss, og það nýtist vel við sófa, hægindastól eða í horni sem þarf aukna stemningu. Eglo hefur hér skapað ljós sem er bæði skrautlegt og hagnýtt.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037379 |
| Litur á ljósi | Brúnn |
| Mál | 26 x 25 x 169 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759435264 |
| Hæð | 169 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 26 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Vörunafn | Gólfljós Townshend 4, E27, 10W frá Eglo, lengd 169cm, brúnt |
| Nettóþyngd | 4.719 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Townshend |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.242000 |
| Breidd | 25 cm |