Gólflampi E27-LED Townshend 166 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem passar vel þar sem þú vilt fá bæði notagildi og látlaust útlit. Hann er sérlega hentugur við sófa, í horn eða við hægindastól þar sem þörf er á góðri lýsingu án þess að lampinn verði fyrirferðarmikill.
Lampinn er með E27 ljósastæði og er ætlaður fyrir ljósaperu sem fylgir ekki með, þannig að þú getur valið peru sem hentar þínum þörfum best. Svarti liturinn og málmbyggingin gefa honum fágað yfirbragð, og hæðin gerir hann að góðum valkosti þegar þú vilt lýsa upp rýmið á þægilegan og hnitmiðaðan hátt.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034623 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 20.5 x 25 x 166.5 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759435165 |
| Afl (w) | 10 |
| Hæð | 166.5 cm |
| Lengd | 20.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi E27-LED Townshend 166 cm |
| Nettóþyngd | 5.012 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Townshend |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.700000 |
| Breidd | 25 cm |