Gólflampi E27 Beleser 150 cm er stílhreinn gólflampi frá EGLO sem hentar vel þegar þú vilt bæta bæði birtu og stemningu í rýmið. Hann sameinar svartan málm og gler á látlausan hátt, þannig að hann fellur vel inn í nútímalegar innréttingar og gefur rýminu fágað yfirbragð.
Með E27 ljósastæði og allt að 60 W geturðu valið ljósaperu sem hentar notkuninni best, til dæmis milda birtu fyrir afslöppun eða skýrari lýsingu fyrir lestur. Lampinn er 150,5 cm á hæð og því góður kostur við sófa, hægindastól eða í dimmt horn þar sem þörf er á aukaljósi. Ljósapera fylgir ekki með, svo þú getur valið þá gerð sem passar þínum þörfum best.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035270 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 26 x 20.5 x 150.5 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759983871 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 150.5 cm |
| Lengd | 26 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Beleser 150 cm |
| Nettóþyngd | 2.780 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Beleser |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.170000 |
| Breidd | 20.5 cm |