Gólflampi E27 Brenda Ø43x145cm matt hvítt er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar látlaust útlit og hagnýta lýsingu. Hann passar vel þar sem þú vilt bæta við notalegri birtu án þess að raska heildarsvip rýmisins.
Lampinn er úr stáli og í hvítum lit, sem gerir hann auðveldan í samsetningu við bæði ljós og dökk húsgögn. Með E27 ljósastæði geturðu valið ljósaperu sem hentar þínum þörfum, allt frá mjúkri stemningslýsingu til skýrari almennrar lýsingar. Ljósapera fylgir ekki með, þannig að þú getur valið birtustig og litahitastig eftir því hvernig þú notar rýmið.
Þessi gólflampi er ætlaður til innanhússnotkunar og hentar vel í heimilisrými þar sem þörf er á aukaljósi við sófa, hægindastól eða skrifborð. IP20 verndarstigið staðfestir að hann er ætlaður til notkunar inni. Með 230 V spennu og allt að 60 W ljósaperu færðu praktíska lausn sem er einföld í notkun og auðveld að laga að mismunandi aðstæðum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035658 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Þvermál | 43 cm |
| Mál | 145 x 43 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759983895 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 145 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Brenda Ø43x145cm matt hvítt |
| Nettóþyngd | 5.190 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.902000 |