Gólflampi 2xGU10 Hygge 2 135cm svartur er stílhreinn gólflampi frá Halo Design sem sameinar sveigjanlega lýsingu og látlaust útlit. Hann hentar vel þegar þú vilt geta beint ljósinu þangað sem það nýtist best, hvort sem er við lestur, notalega kvöldlýsingu eða almenna birtu í herberginu.
Með tveimur stillanlegum ljósörmum færðu góða stjórn á birtudreifingu og getur auðveldlega lýst upp mismunandi svæði í sama rými. Svarti liturinn og einföld línan gera lampann auðveldan í innréttingu, og hann fellur vel að bæði nútímalegu og hlýlegu heimilisumhverfi.
Lamparnir nota GU10 ljósaperur, sem gefur þér sveigjanleika við val á ljósgjafa. Þar sem ljósaperur fylgja ekki með geturðu valið perur sem henta þínum þörfum best, til dæmis með tilliti til birtustigs og litarhita. Þetta gerir lampann að hagnýtri lausn fyrir þá sem vilja stjórna andrúmsloftinu á einfaldan hátt.
Þessi gólflampi er sérstaklega gagnlegur þar sem þörf er á markvissri lýsingu án þess að fylla rýmið. Hann getur verið góður við hlið sófa, við hægindastól eða í horni þar sem þú vilt bæta við birtu án þess að setja upp fast ljós. Með tveimur ljósastöngum er auðvelt að draga ljós að lesefni, vegg eða ákveðnum hluta herbergisins.
Vöruupplýsingar
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1238511 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Dýpt | 32 cm |
| Þvermál | 12 cm |
| Mál | 60 x 32 x 135 x 32 x 12 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 5705639744862 |
| Afl (w) | 35 |
| Hæð | 135 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 60 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi 2xGU10 Hygge 2 135cm svartur |
| Nettóþyngd | 0.062 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Hygge |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 0.062000 |
| Breidd | 32 cm |