Gólflampi 2xGU10 Hygge 2 135cm grár er stílhreinn gólflampi frá Halo Design sem hentar vel í stofu, leshorn eða svefnherbergi þar sem þú vilt hafa góða stjórn á birtunni. Með tveimur ljósgjöfum og sveigjanlegri notkun fæst bæði notaleg stemning og markviss lýsing þegar þess þarf.
Lampinn er í gráum lit og hefur látlaust yfirbragð sem passar auðveldlega inn í flest heimili. Hann er með GU10 ljósastæðum og tekur allt að 35 W, sem gefur þér gott svigrúm til að velja perur eftir því hvers konar ljós þú vilt. Hæðin er 135 cm og grunnurinn er stöðugur, þannig að lampinn stendur vel við daglega notkun.
Þar sem ljósgjafarnir eru tveir er auðvelt að nýta lampann bæði sem almenna lýsingu og sem leslampa. Það gerir hann sérstaklega hentugan í rými þar sem þú vilt geta breytt birtunni eftir tíma dags og notkun. Halo Design hefur hér lagt áherslu á einfalt form og hagnýta lausn sem nýtist vel í heimahúsum.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1238510 |
| Litur á ljósi | Grátt |
| Litur á skermi | Grátt |
| Dýpt | 31 cm |
| Þvermál | 12 cm |
| Mál | 60 x 31 x 135 x 31 x 12 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 5705639744879 |
| Afl (w) | 35 |
| Hæð | 135 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 60 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Gólflampi 2xGU10 Hygge 2 135cm grár |
| Nettóþyngd | 4.500 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Hygge |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 5.000000 |
| Breidd | 31 cm |