Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526689 |
| Þvermál | 18 cm |
| Mál | 18 x 16 x 18 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024618435 |
| Afl (w) | 7 |
| Hæð | 16 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 18 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós GU10 Tiny 3 kastarar Markslöjd messing |
| Nettóþyngd | 1.100 |
| Aðal Litur | Messing |
| Vörutegund | Kastaraljós |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.200000 |
| Breidd | 18 cm |