Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1619672 |
| Þvermál | 25 cm |
| Mál | 20 x 25 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7330024618886 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 20 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós E27 Malaga Markslöjd hvítt/nikkel |
| Nettóþyngd | 0.700 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Malaga |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.800000 |