Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526675 |
| Þvermál | 20 cm |
| Mál | 20 x 17.5 x 20 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024618541 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 17.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 20 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós E15 Pop Ø20cm Markslöjd grænt |
| Nettóþyngd | 0.500 |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | Loftljós undir Ø25 cm |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.600000 |
| Breidd | 20 cm |