Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526971 |
| Þvermál | 39 cm |
| Mál | 13 x 39 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7330024617155 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 13 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Vörunafn | Kúpull E27 Petal Ø39cm Markslöjd hvítur |
| Nettóþyngd | 1.150 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.420000 |