Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1619673 |
| Þvermál | 18 cm |
| Mál | 22 x 18 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7330024618893 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 22 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós E27 Malaga Markslöjd hvítt/stál |
| Nettóþyngd | 0.850 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Nerja |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.950000 |