Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1620856 |
| Þvermál | 7 cm |
| Mál | 28.5 x 7 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7330024618763 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 28.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós E14 Tibia 1L Markslöjd glært/stál |
| Nettóþyngd | 0.500 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Loftljós undir Ø25 cm |
| Sería | Tibia |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.600000 |