Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526645 |
| Mál | 101 x 15 x 18 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 7330024615311 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 18 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 101 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós E14 Cupolo Markslöjd svart |
| Nettóþyngd | 3.800 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 4.600000 |
| Breidd | 15 cm |