Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526672 |
| Þvermál | 57 cm |
| Mál | 57 x 27 x 57 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024616981 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 27 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 57 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós E27 Piny Ø57cm Markslöjd beis |
| Nettóþyngd | 1.900 |
| Aðal Litur | Beige |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.700000 |
| Breidd | 57 cm |