Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526669 |
| Þvermál | 35 cm |
| Mál | 35 x 26 x 35 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024616950 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 26 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 35 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós E27 Piny Ø35cm Markslöjd hvítur |
| Nettóþyngd | 1.080 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.900000 |
| Breidd | 35 cm |