Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526658 |
| Þvermál | 30 cm |
| Mál | 30 x 30 x 18 x 30 cm ( L x B x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024615168 |
| Afl (w) | 7 |
| Hæð | 18 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 30 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós GU10 Mion 3 kastarar Markslöjd svart |
| Nettóþyngd | 0.800 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kastaraljós |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.900000 |
| Breidd | 30 cm |